Ana yin buroshin goge baki da soso na likita da sandar PP. Muna amfani da manne darajar likita don haɗa sandar da soso.Launi na zaɓi ne na ruwan hoda, shuɗi, rawaya, fari, kore, da dai sauransu. An daidaita siffar.Length kuma na zaɓi ne na 110mm, 145mm, 160mm, da dai sauransu. Kullum yana kunshe da Soso (kafin kumfa) & hannu (Filastik ko kamar yadda kuke buƙata).Siffofin sa, size, yawa, launuka za a iya musamman yadda kuke so.Mai laushi, jin daɗin taɓawa, jin daɗin amfani da wankin baki a cikin hanyoyin tsabtace baki.
Ana amfani da shi sosai a masana'antar likitanci, masana'antar lantarki, da sauransu.
Samfurin mu yana da abokantaka, yana iya zama ETO bakararre soda don taimakawa tsaftacewa.
Swab da muka samar yana da kusan nau'ikan 30 kuma OME yana bayarwa.
Cikakkun swabs guda ɗaya na iya ƙara ɗanɗano na mint musamman don masana'antar likitanci, kula da lafiyar yau da kullun, amfani da kayan aikin gani da na'urorin lantarki.Yana iya tsaftace sputum na baka yadda ya kamata, inganta tsaftar baki, gujewa da rage huhu.cututtuka.Har ila yau, yana rage yawan aikin ma'aikatan jinya, yin aiki cikin sauƙi da aminci da kuma rage yawan kamuwa da cuta, da gaggawar warkewar majiyyaci, da kuma ƙara yawan canjin gado.
Sunan samfur | Gogar Haƙorin Soso Mai Cirewa |
Kayan abu | Soso (kai kumfa) & Handle (Filastik ko kamar yadda kuke buƙata). |
Tsawon sanda | 110mm, 145mm, 160mm, da dai sauransu. |
Siffar | Musamman |
Rayuwar rayuwa | shekaru 3 |
Launi | ruwan hoda, shuɗi, rawaya, fari, kore, da sauransu. |
Takaddun shaida | CE&ISO |
Nau'in Disinfecting | EO |
Shiryawa | Takarda filastik, bakararre, 1pcs/blister packing |
Amfani | Ana amfani da shi sosai a masana'antar likita, masana'antar lantarki, da sauransu musamman don masana'antar likitanci, kula da lafiyar yau da kullun, amfani da tsabtace gani da lantarki. |
MOQ | guda 10,000 |
Ana amfani dashi sosai a masana'antar likita, masana'antar lantarki, da sauransu musamman don masana'antar likitanci, kula da lafiyar yau da kullun, amfani da tsabtace gani da kayan lantarki.
1. Duk samfuran za su kasance an bincika su sosai a cikin gida kafin shiryawa
2. Tare da cikakkun ƙayyadaddun bayanai, santsi na ciki, mai haske
3. Anyi daga silicone 100% likita
4. Launi na duniya don ganin girman girman
5. CE, ISO Certificate amince
6. Don amfani guda ɗaya kawai
7. Samfurori suna samuwa
Kayayyakin mu duk suna da inganci tare da farashin masana'anta.Our factory da takaddun shaida ga dukan duniya abokan ciniki.Kuma a matsayin ƙwararrun masana'anta da mai ba da kayayyaki, mun samar da kyakkyawan sabis ga abokan ciniki, gami da ziyarar filin, dubawa mai inganci, jigilar kaya akan lokaci da sauransu.Mun ziyarci kasashe daban-daban don nune-nunen kasuwanci kuma mun sami hadin kai da karbuwa daga abokan kasuwancinmu.
1. Ƙwararrun kayan aikin likitanci suna ƙera fiye da shekaru 10
2. High quality tare da m farashin
3. Zane mai zaman kanta da Ƙwararren Talla
4. Babban Abun Iyarwa
5. Kyakkyawan sabis na tallace-tallace
1. Menene lokacin biyan kuɗi?
Muna karɓar T / T, L / C, Western Union, Paypal, da dai sauransu.
2.Yaya lokacin bayarwa yake?
Idan akwai haja, za mu yi jigilar kaya a cikin kwanaki 3-5.Don samarwa, yawanci yana ɗaukar kwanaki 25-30 don bayarwa.
3. Za ku iya bayar da takaddun shaida na asali?
Ee, za mu iya ba da kowane nau'in takaddun shaida na asali bisa ga buƙatun abokin ciniki.
4.Could your company yi OEM / ODM kayayyakin?
Ee, za mu iya yin OEM / ODM kuma muna da ikon haɓaka ƙirar ƙira bisa ga buƙatar abokin ciniki.
5.Ina babban kasuwar ku?
Kayayyakinmu sun shahara a Turai kamar Jamus, Burtaniya, Faransa, Italiya, Spain, Rasha, Netherlands, Poland, da yankin Arewacin Amurka, yankin Kudancin Amurka, yankin Gabas ta Tsakiya da yankin Kudancin Asiya.